PDA

View Full Version : [KT] Hỏi về lỗi Cửu chuyển Tục Mệnh Hoàng và Tàng bảo đồ.

harry_truong
22-08-12, 05:06 PM
Tình hình là đang bị lỗi Cửu chuyển Tục Mệnh Hoàng không thể sử dụng được khi chết, còn đang sống nhấp chuột phải vào thì nó ăn luôn. Và tại Quan Quân Nhu không có chức năng vào Tàng Bảo Đồ. Các pro nào biết xin hướng dẫn mình fix dùm, chân thành cảm ơn.

huylouis1996
22-08-12, 05:16 PM
Thứ 1 : có 2 loại Cửu tục chuyển mệnh hoàn
~ Khi chết sẽ hiện 2 phần đó là Đồng - Đồng Khóa , bạn chọn cách mua đồng khóa thì Plug-in sẽ tự ăn để hồi sinh
~ Có loại Cửu Chuyển Tục Mệnh Hoàn không tự sử dụng

Thứ 2 : chức năng tàng bảo đồ chỉ có ở các bạn ver 4 - Kiếm Vũ Cửu Thiên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn bản này là bản đầu nên chưa có chức năng đấy bạn nhé !

Sai ở đâu các bạn chỉnh giúp :)

harry_truong
22-08-12, 05:36 PM
Thứ 1 : có 2 loại Cửu tục chuyển mệnh hoàn
~ Khi chết sẽ hiện 2 phần đó là Đồng - Đồng Khóa , bạn chọn cách mua đồng khóa thì Plug-in sẽ tự ăn để hồi sinh
~ Có loại Cửu Chuyển Tục Mệnh Hoàn không tự sử dụng

Thứ 2 : chức năng tàng bảo đồ chỉ có ở các bạn ver 4 - Kiếm Vũ Cửu Thiên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn bản này là bản đầu nên chưa có chức năng đấy bạn nhé !

Sai ở đâu các bạn chỉnh giúp :)

Mình không cài plugin, vậy mình phải dùng loại nào thì khi chết mới hồi sinh được. Ah mà bạn nói cái thứ 2 không tự sử dụng vậy nó có giá trị gì. Thông cảm vì mình mới mày mò config. Chân thành cảm ơn bạn.